Hội nghị đã công bố các quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy Bình Phước về việc chỉ định tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ thành phố Đồng Xoài nhiệm kỳ 2020-2025 đối với các đồng chí: Nguyễn Hồng Thái, Trưởng Phòng Quản lý đô thị thành phố Đồng Xoài; Phạm Thị Yến Linh, Chủ tịch Hội Nông dân thành phố Đồng Xoài; Nguyễn Thị Thắm, Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ thành phố Đồng Xoài.
Thường trực Thành ủy trao quyết định và tặng hoa chúc mừng 3 cán bộ tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ thành phố
Cùng ngày, Thành ủy Đồng Xoài cũng tổ chức các hội nghị Ban chấp hành, Ban thường vụ, cán bộ chủ chốt thực hiện quy trình 5 bước giới thiệu nhân sự rà soát, bổ sung quy hoạch các chức danh lãnh đạo quản lý diện Ban Thường vụ Tỉnh ủy quản lý và Ban Thường vụ Thành ủy quản lý năm 2024.
Các đại biểu bỏ phiếu tín nhiệm đối với cán bộ đã được rà soát quy hoạch